Karfe na waje Corten / BBQ gasa da gasa
Gida > Aikin
Cubic cumulate corten sassaken karfe

Cubic cumulate corten sassaken karfe

Launi na musamman mai launin ja-launin ruwan kasa na aikin zane-zane na karfe zai kawo kuzari ga lambun, yana da dawwama da sake yin amfani da shi.
Kwanan wata :
2021.05.22
Adireshi :
Ostiraliya
Kayayyaki :
Ƙarfe art
Ƙarfe na Ƙarfe :
Kudin hannun jari HENAN ANHUILONG TRADING CO., LTD


Raba :
Bayani

Wani mai zanen lambun Ostiraliya ne ya ba da umarnin wannan sassaka mai siffar ƙarfe mai siffar siffar corten. Lokacin da ya zana gidan bayan gida, ya gano cewa komai kore ne wanda ke da ɗan ban sha'awa, don haka ya gano cewa launin ja-launin ruwan kasa na musamman na kayan fasahar ƙarfe na corten zai kawo wani sabon abu a gonar. Bayan ya gaya wa ra'ayi na gaba ɗaya, ƙungiyar AHL CORTEN ta bi tsarin samarwa, cewa abokin ciniki ya karɓi wannan zane-zane a cikin ɗan gajeren lokaci kuma yana farin ciki sosai tare da ƙirar ƙarfe da aka gama.

Gabaɗaya, tsarin samar da fasahar ƙarfe da sassaƙaƙe shine:

Ayyukan zane -> zane -> laka ko kashin baya da aka ba da siffa mai siffa (mai tsarawa ko tabbatar da abokin ciniki) -> Tsarin Tsarin Motsawa -> samfuran da aka gama -> Faci mai goge -> launi (maganin riga-kafin) -> Marufi

AHL CORTEN lambun karfe art 2

AHL CORTEN lambun karfe art 2

Related Products
Corten Karfe Barbecue Grill

BG12-Corten Karfe BBQ Grill Low Zagaye

Kayayyaki:Corten
Girman girma:100 (D)*70(H)
Kauri:3-20mm
Ramin Wuta Mai Kona Itace

GF03-Salon Turawa Corten Karfe Wuta

Kayan abu:Karfe na Corten
Siffar:Rectangular, zagaye ko a matsayin bukatar abokin ciniki
Ya ƙare:Tsatsa ko mai rufi
corten karfe ruwa alama

WF24Corten Karfe Fasalar Ruwan Kasuwancin Gidan Gida

Kayan abu:Karfe na Corten
Fasaha:Laser yanke, lankwasawa, naushi, walda
Launi:Rusty ja ko wani fentin launi

AHL-HL003

Kayan abu:Karfe Karfe
Nauyi:80KG
Girman:W457mm × D390mm × H753mm (MOQ: guda 20)
Ayyuka masu dangantaka
na musamman corten edging
Lambun bakin aikin | AHL CORTEN
corten karfe shuka
Corten Karfe Planter
Kayan Aikin Gawa na waje na Corten An aika zuwa Jamus
Cika Tambayar
Bayan karbar binciken ku, ma'aikatan sabis na abokin ciniki za su tuntube ku a cikin sa'o'i 24 don cikakken sadarwa!
* Suna:
*Imel:
* Waya/Whatsapp:
Ƙasa:
* Tambaya: